பார்வையற்றோரும் அணுகும் வகையில் இணையதளம்: தமிழ்நாடு அரசுப் பணியாளர் தேர்வாணையம் செய்தி வெளியீடு

Tnpsc logo
தமிழ்நாடு அரசுப்பணியாளர் தேர்வாணையம்

செய்தி வெளியீடு செய்தி வெளியீட்டு எண் : 42 | 2020

நாள் : 04.11.2020 தமிழ்நாடு அரசுப் பணியாளர் தேர்வாணையத்திற்கான பல்வேறு புதிய தகவல்கள் மற்றும் வசதிகளுடன் புதிய இணையதளம் . தேர்வாணையத் தலைவர் திரு . கா . பாலச்சந்திரன் , இ.ஆ.ப ( ஓய்வு ) அவர்களால் இன்று துவக்கிவைக்கப்பட்டது .

இதற்கு முன்னர் 2012 லிருந்து 4.8 கோடிக்கும் மேற்பட்ட நபர்களால் பார்வையிடப்பட்ட www.tnpsc.gov.in என்ற இணைய முகவரியில் இயங்கி வந்த தமிழ்நாடு அரசுப்பணியாளர் தேர்வாணையத்தின் இணையதளம் , எட்டு வருட காலத்திற்குப் பிறகு தற்போது புதுப்பொலிவுடன் மாற்றி வடிவமைக்கப்பட்டு , அதே www.tnpsc.gov.in முகவரியில் கீழ்கண்ட சிறப்பம்சங்களுடன் வெளியிடப்பட்டுள்ளது . சிறப்பம்சங்கள் : தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலம் மொழிகளில் அனைத்து தகவல்கள் . மத்திய அரசால் வகுக்கப்பட்டுள்ள

இந்திய அரசு இணையத்தளங்களுக்கான நெறிமுறைகளை ( Guidelines for Indian Government Websites ) ) பின்பற்றி இந்த இணையதளம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது • விண்ணப்பதாரர்களுக்குத் தேவையான எந்த ஒரு தேர்வு குறித்த அனைத்து தகவல்களையும் ஒரே இடத்தில் வழங்கும் வகையில் தேர்வு தகவல் பலகை ( EXAM | DASHBOARD ) என்ற பக்கம் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது . பார்வை குறைபாடு ( Colour Blindness , Low Vision and Visually Impaired ) ) உள்ளவர்களும் தமக்கு தேவையான விவரங்களை தாங்களே எளிதில் தெரிந்து கொள்ளும் வகையில் இணையத்தளம் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது இந்த இணையதளம் மூலமாக விண்ணப்பதாரர்கள் பின்னூட்டம் ( FEEDBACK ) அளிக்கவும் வழிவகை செய்யப்பட்டுள்ளது .

.

.

.

செயலாளர்
சவால்முரசு

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s