அனைவரும் வாரீர், ஆதரவு தாரீர்!

,வெளியிடப்பட்டது
வெற்றித்தடாகம்: நமக்கான ஊடகம், – நமக்கு நாமே ஊடகம்

 உயர வளர்ச்சி தடைபட்டோருக்கான உலக தினம்! | 22.10.2019 செவ்வாய் மாலை 3.30 மணி (சைதாப்பேட்டை மெட்ரோ இரயில் நிலையம் அருகில்) = வழிபனவு மனிதச் சங்கிலி அன்புடையீர்.. வணக்கம். உயர வளர்ச்சி தடைபட்போரின் சொல்ல முடியாத துயரங்கள், பாதிப்புகள், அவதிகளை உலக சமூகத்திற்கு எடுத்துச் செல்லும் உலக தினமாக அக்-25 பல்வேறு நாடுகளில் அனுசரிக்கப்படுகிறது. தமிழக அரச..! மாற்றுத்திறினாளிகள் நலத்துறையே..! > உயர வளர்ச்சி தடைபட்டோரை கடும் ஊனமுற்றோராக அறிவித்து திட்டங்களில் மூன்னுரிமை வழங்குக! கல்வி, வேலை வாய்ப்புகளுக்கான சிறப்பு திட்டங்களை உருவாக்கிடுக! > உயர வளர்ச்சி தடைபட்டோர் வசிக்க ஏற்ற அரசு வீடுகள் கட்டிக் கொடுத்திடுக! மாதாந்திர உதவித்தொகையை குறைந்தபட்சம் ரூ.3000/- ஆக உயர்த்தி வழங்கீடுக! மாவட்ட தலைநகரங்களில் சிறப்பு தங்கும் விடுதிகள் கட்டி பாதுகாத்திடுக! > அரசுப் பேருந்துகளில் மாவட்ட இலவசப் பேருந்துப் பயண பாஸ் வழங்கிடுக! > கேலி, கிண்டல் செய்வதை தடுக்க விழப்புணர்வு பிரச்சாரங்களை நடத்திடுக! தமிழக அரசே.. கோரிக்கைகளை கிடப்பில் போடாதே.. அலட்சியப்படுத்தாதே! என வலியுறுத்தி இந்த ஆண்டு உலக தினத்தை தீபாவளி பண்டிகை நெருங்கி வருவதை ஒட்டி முன்கூட்டியே அக்-22 அன்று சென்னையில் அனுசரித்திட தமிழ்நாடு அனைத்துவகை மாற்றத்திறனாளிகள் மற்றும் பாதுகாப்போர் உரிமைகளுக்கான சங்கம் மாநிலக்குழு முடிவு செய்துள்ளது. தலைமை: திரு.அப்பு (எ) வெங்கடேசன் முன்னிலை: திரு. M.சிவா திரு.R.கோபிநாத் திரு. B.ராதாகிருஷ்ண ன் 22.10.2019 காலை 10-30 மணிக்கு விழிப்புணர்வு பேரவை கூட்டம் (TARATDAC சங்க அலுவலகம் 69 VGP சாலை சைதாப்பேட்டை சென்னை -15) உயர வளர்ச்சி தடைபட்டோரே! ஓன்றுபடுவோம்! போராடுவோம்! வெற்றிபெறுவோம்! தமிழ்நாடு அனைத்துவகை உயர வளர்ச்சி மாற்றுத்திறனாளிகள் மற்றும் பாதுகாப்போர் தடைபட்டோருக்கான உரிமைகளுக்கான சங்கம் (TARTDAC) மாநில சிறப்பு கிளை புது எண்: 89, V.G.P. சாலை, சைதாப்பேட்டை , சென்னை -600 015, போன்: 9841359935 படியுங்கள்... 044-24741384 www.oonam.org taratdac@gmail.com ஊனமுற்றோர் உரிமைக்குரல் NA NAI எலான்ற ஆண்டு சந்தா கு.6ol- pattur idl

Be the first to leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *